• NHẤN THEO DÕI, G+ ĐỂ THẤY LINK DOWNLOAD MIỄN PHÍ
  • Ảnh bìa Facebook chúc mừng năm mới 2015 đẹp nhất – Tuyển chọn những ảnh bìa tết 2015 độc đáo đón chào năm mới đang về, trang trí Facebook với bộ Timeline Cover Happy New Year độc đáo.
    Thật là thiệt thòi nếu như bạn chỉ đón chào năm mới với những hình nền máy tính, Facebook là mạng xã hội lớn nhất hiện nay, bạn có thể học tập, giải trí, giao lưu kết bạn ở đó. Vậy thì không có lý do gì mà bạn không mang không khí năm mới vào trang cá nhân của mình với những ảnh bìa facebook chào năm mới 2015 chỉ còn vài ngày nữa là tới. Tuyển chọn những bức ảnh đẹp nhất được tác giả thiết kế tùy chỉnh đúng với độ phân giải của bức ảnh yêu cầu làm ảnh bìa, bạn không cần phải dùng tới phần mềm thay đổi kích thước hình ảnh để xử lý. Chỉ cần tải về và Upload là ảnh bìa 2015 đã lung linh trên tường nhà bạn rồi đó.

Download link mediafire: http://mediafire.com/umziwmdzz0z1

Ảnh bìa Facebook chúc mừng năm mới 2015 đẹp

Năm mới cận kề là lúc mọi người hối hả gấp rút hoàn thành những dự định còn dang dở trong năm. Với những người sử dụng máy tính thì cài phần mềm hệ thống để tối ưu, chăm sóc máy tính hoạt động mượt mà hơn, thay đổi hình nền năm mới để hào hứng hơn. Ảnh bìa Facebook năm mới 2015 không nằm ngoài ngoại lệ, tự nhiên mình nảy ra suy nghĩ đi tìm nó và ngay lập tức thì trên Google đã có rất nhiều người chia sẻ. Nhằm mục đích mang lại những nội dung chất lượng, mình sưu tầm và tuyển chọn hơn 20 ảnh bìa tết 2015 tuyệt đẹp, độc đáo, ý nghĩa để bạn làm đẹp cho trang Facebook cá nhân của mình.
    Cách tải ảnh bìa facebook chức mừng năm mới 2015

Rất đơn giản, bạn ưng ảnh nào thì Click phải vào nó rồi chọn lưu hình ảnh dưới dạng để tải ảnh bìa tết 2015 về máy tính. Sau đó lên Facebook và Upload, nếu bị chặn thì bạn áp dụng file host facebook để truy cập.
    Hoặc bạn có thể tải trọn bộ mà mình đã nén lại theo địa chỉ dưới đây:

Chiêm ngưỡng 20+ ảnh bìa tết 2015 độc đáo

Ảnh bìa chúc mừng năm mới 2015 tới tất cả những người bạn của tôi
    \
    Dư âm Noel vẫn còn nên năm mới phảng phất những thiết kế đặc trưng của mùa giáng sinh.

Ảnh bìa Happy New Year 2015 đẹp

Ảnh bìa tết 2015 ý nghĩa, trái tim con người biết yêu thương hơn.

Khỏi phải nói trẻ em háo hức đến nhường nào khi năm mới đến, nhất là tết âm lịch 2015, Tải ảnh bìa tết 2015 dễ thương.

Ảnh bìa chúc mừng năm mới

Thiết kế rất sáng tạo, bạn bè sẽ phải trầm trò tại sao ảnh bìa facebook chúc mừng năm mới lại đẹp đến thế.

Chỉ còn vài ngày nữa là qua năm 2015, cùng chuẩn bị để đón ngày này thật ý nghĩa.

Trên đây là 20+ ảnh bìa facebook chức mừng năm mới, cái nào mình cũng thích hết nên tải dần để thay ảnh bìa tết 2015 tới đây. Chia sẻ cho bạn bè để cùng mang không khí đón chào năm mới lên Facebook nhé.

Link download: Tại đây