• NHẤN THEO DÕI, G+ ĐỂ THẤY LINK DOWNLOAD MIỄN PHÍ
  • TypingMaster Pro 7.1.0 , Tải TypingMaster Pro 7.1.0 , tải phần mềm tập gõ 10 ngón TypingMaster Pro 7.1.0 full crack
    TypingMaster Pro 7.1.0
    – Phiên bản mới nhất của phần mềm tập gõ 10 ngón chuyên nghiệp, bài bản với những mức độ từ dễ tới khó cho bạn luyện tập. Bạn chưa đủ tự tin về tốc độ gõ của mình khi mổ cò, để cải thiện thì bạn cần học về cách gõ 10 ngón tay cũng như phương pháp đúng đắn. Nhiều ý kiến cho rằng gõ nhanh thì cũng làm gì đâu ? Điều đó hoàn toàn sai lầm nhé, với những ai làm việc văn phòng, soạn thảo văn bản thì điều đó cực kì quan trọng và cần thiết. Bản thân mình khi chia sẻ phần mềm cũng viết mới hoàn toàn chứ không copy-paste. Thử nghĩ xem, thay vì mất hàng giờ để hoàn thiện một bài viết thì giờ đây bạn có thể hoàn thành nó với nửa thời gian đó hoặc thậm chí ít hơn thì hiệu suất công việc tốt hơn rất nhiều. Phanmemaz.com cập nhật, chia sẻ link download TypingMaster Pro 7.1.0 Final Serial Key bản quyền dành cho bạn.

Không khó để bạn tìm kiếm được phần mềm tập gõ 10 ngón trên Google. Không chỉ đơn thuần là gõ và gõ mà nó còn lồng ghép trò chơi liên quan để rèn luyện kỹ năng ghi nhớ, thao tác. Typer Shark Deluxe chính là chương trình mình đang nói tới. Nó có nhiều cấp độ, hướng dẫn chi tiết cách đặt ngón tay, các bài học từ nhập môn tới chuyên nghiệp. Và nếu như bạn đã dần chán với nó, muốn trải nghiệm trình gõ 10 ngón khác thì TypingMaster Pro là sự lựa chọn tuyệt vời mà bạn nên thử qua.
    TypingMaster Pro Serial Key
    • 5 khoắ học toàn diện
    • Đa dạng bài thực hành
    • Thông tin phản hồi và mẹo nâng cao
    • Kiểm tra đánh máy chuyên nghiệp
    • Thống kê minh họa
    • Thời gian tối ưu
    • Độ chính xác mục tiêu cá nhân
    • Xem xét thông minh
    • TypingMaster vệ tinh
    • Hỗ trợ Nhiều người sử dụng
    • QuickPhrase công cụ gõ
    Download phần mềm tập gõ 10 ngón
    Hướng dẫn cài đặt
    1. Tải về tập tin ở trên.
    2. Giải nén, cài đặt.
    3. Kích hoạt với Key TypingMaster Pro kèm theo.
    4. Thực hiện theo file Readme.txt kèm theo để active hoàn toàn.
    5. Bắt đầu luyện tập với phần mềm tập gõ 10 ngón chuyên nghiệp.
    Chúc bạn thành công.

Download link mediafire: http://mediafire.com/umziwmdzz0z1